Lê Hồn§ Phon§

Lê Hồn§ Phon§

Chào mừng tất cả các bạn đến với diễn đàn trường THPT Lê Hồng Phong

Latest topics

» bÉ bi... Ank đã về
by bAbybAbE Sun Nov 07, 2010 12:08 pm

» MU_MAGIAO.COM open5/9/2010
by __[Cold]__ Sun Sep 05, 2010 3:55 pm

» Cảm nhận Skin mới của 4rum!
by love_leemia Tue Jul 13, 2010 7:23 am

» Bạn nhận xét thế nào về thầy cô giáo trong trường
by HuongHae Fri Jul 02, 2010 11:02 am

» 11a2 vô báo danh tui anh em !!!!!!
by love_leemia Wed Jun 23, 2010 1:28 pm

» Tỉnh tò!!!
by vuduchoang_1993 Tue Jun 15, 2010 9:33 am

» Cam on ban
by __[Cold]__ Tue Jun 15, 2010 7:29 am

» ELFs Lê Hồng Phong
by phuongteuk Sat Jun 12, 2010 6:44 pm

» 1.000 người khỏa thân tập thể tại Anh
by h30k0y Wed Jun 09, 2010 7:40 pm

» Ô Long Viện đây bà con vào xem nào
by h30k0y Sun Jun 06, 2010 9:25 am

» Thêm một chiếc siêu xe cháy thành than
by SongJongIn Sun Jun 06, 2010 8:32 am

» Những loại hoa hồng cực kỳ cool
by phuongteuk Mon May 31, 2010 9:06 pm

» Đơn xin làm MOd tâm sự tình yêu
by phuongteuk Mon May 31, 2010 6:33 pm

» Ôi cái cuộc đời này
by leo.ngoc Mon May 31, 2010 3:02 pm

» Học cách để quên
by SKYNET Sun May 30, 2010 8:45 pm

» lời chúc đến các bạn tui
by phuongteuk Fri May 28, 2010 7:22 pm


    Pha "làm xiếc với bóng" dẫn đầu Top 5 bàn đẹp nhất vòng 34 La Liga

    Share
    avatar
    __[Cold]__
    »[Người §áng Lập]«
    »[Người §áng Lập]«

    huy chương :
    Giới tính : Nam
    Bài gửi Bài gửi : 177
    Zen Zen : 34256
    Tham Gia Tham Gia : 24/04/2010
    Age : 25
    Đến từ : Storm Crew

    Pha "làm xiếc với bóng" dẫn đầu Top 5 bàn đẹp nhất vòng 34 La Liga

    Bài gửi by __[Cold]__ on Sat May 01, 2010 7:24 pm

    1. Dù Santander đã thua Villarreal nhưng Sergio Canales cũng kịp để lại một khoảnh khắc đáng nhớ khi thực hiện pha xử lý kỹ thuật trước khi xoay người sút bóng hiểm hóc thung lưới "tàu ngầm vàng".

    2. Garcia của Espanol đã cú cú sút phạt cứa lòng vô cùng ngoạn mục giúp đội nhà vượt qua thử thách mang tên Almeria.

    3. Xerez chỉ là một đội bóng nhỏ nhưng cũng sở hữu những chân sút tầm cỡ mà bàn thắng của Bermejo vào lưới Barca là một ví dụ.

    4. Cũng trong trận Getafe - Sevilla, tiền đạo Fabiano đã có một tình huống xử lý tinh tế trong vòng cấm trước khi sút tung lưới đối phương.

    5. Pha phối hợp hai người tinh tế đã giúp Gonzalez có bàn thắng vào lưới Sevilla để giúp đội chủ nhà Getafe giành thắng lợi.



      Hôm nay: Sat Jul 21, 2018 4:33 pm