Lê Hồn§ Phon§

Lê Hồn§ Phon§

Chào mừng tất cả các bạn đến với diễn đàn trường THPT Lê Hồng Phong

Latest topics

» bÉ bi... Ank đã về
by bAbybAbE Sun Nov 07, 2010 12:08 pm

» MU_MAGIAO.COM open5/9/2010
by __[Cold]__ Sun Sep 05, 2010 3:55 pm

» Cảm nhận Skin mới của 4rum!
by love_leemia Tue Jul 13, 2010 7:23 am

» Bạn nhận xét thế nào về thầy cô giáo trong trường
by HuongHae Fri Jul 02, 2010 11:02 am

» 11a2 vô báo danh tui anh em !!!!!!
by love_leemia Wed Jun 23, 2010 1:28 pm

» Tỉnh tò!!!
by vuduchoang_1993 Tue Jun 15, 2010 9:33 am

» Cam on ban
by __[Cold]__ Tue Jun 15, 2010 7:29 am

» ELFs Lê Hồng Phong
by phuongteuk Sat Jun 12, 2010 6:44 pm

» 1.000 người khỏa thân tập thể tại Anh
by h30k0y Wed Jun 09, 2010 7:40 pm

» Ô Long Viện đây bà con vào xem nào
by h30k0y Sun Jun 06, 2010 9:25 am

» Thêm một chiếc siêu xe cháy thành than
by SongJongIn Sun Jun 06, 2010 8:32 am

» Những loại hoa hồng cực kỳ cool
by phuongteuk Mon May 31, 2010 9:06 pm

» Đơn xin làm MOd tâm sự tình yêu
by phuongteuk Mon May 31, 2010 6:33 pm

» Ôi cái cuộc đời này
by leo.ngoc Mon May 31, 2010 3:02 pm

» Học cách để quên
by SKYNET Sun May 30, 2010 8:45 pm

» lời chúc đến các bạn tui
by phuongteuk Fri May 28, 2010 7:22 pm

ELFs Lê Hồng Phong

Share
    SongJongIn
    Chính Thức
    Chính Thức

Bài gửi Bài gửi : 29
    Zen Zen : 26755
    Tham Gia Tham Gia : 09/05/2010

Re: ELFs Lê Hồng Phong

Bài gửi by SongJongIn on Sun May 30, 2010 8:00 pm

may co lam sao ko day
    són la chi nhung dua thick SNSD nhung hay di choc gay bánh xe
    con tao chi la thick thoi,co bao gio di lam j ai khac dau
    nhung li do ma bon no dua ra de ghet chi la phau thuat tham mi,hay la ko le phep j day vs dan anh
    o HQ nguoi ta phau thuat day ra chi la de lam dep thoi,dau rieng j cac chi ay
    phuongteuk
    Thành Viên Cấp I
    Thành Viên Cấp I

Bài gửi Bài gửi : 33
    Zen Zen : 26646
    Tham Gia Tham Gia : 26/05/2010

Bài gửi by phuongteuk on Sun May 30, 2010 10:02 pm

SongJongIn: có thể như mày không hiểu ý tao nói hay sao ấy nhỉ nói cụ thể hơn nhé đấy chỉ là 1 phần trong trong những việc làm của són là đi dành chỗ ngồi của E.L.F hay như chị tea yeon la liếm đến sj tạo scandal tình yêu với leeteuk. lém thư của fan vào thùng rác . nói chống không với các đàn anh
    và còn nhiều nữa thui không nói nữa nói tội của bọn nó ra có mà hết đêm
    thick thì thick và từ từ nhận sự anti của AFS nhé
    nhìn cái con jessica lúc chưa phẫu thuật sao mà kinh khủng thế không biếtỉăng thì bị sâuk nó ăn gần hết
    phuongteuk
    Thành Viên Cấp I
    Thành Viên Cấp I

Bài gửi by phuongteuk on Sun May 30, 2010 10:04 pm

wen són là tên fan của SNSD đến cái đấy cũng không bít
    phuongteuk
    Thành Viên Cấp I
    Thành Viên Cấp I

Bài gửi by phuongteuk on Sun May 30, 2010 10:11 pm

khi nào trái đất ngừng quay AFS ngừng anti SNSD
    __[Cold]__
    »[Người §áng Lập]«
    »[Người §áng Lập]«

huy chương :
    Bài gửi Bài gửi : 177
    Zen Zen : 33770
    Tham Gia Tham Gia : 24/04/2010

Bài gửi by __[Cold]__ on Sun May 30, 2010 10:25 pm

vâng up cho phát
    cho lên top

HuongHae
    Thành Viên Cấp III
    Thành Viên Cấp III

Bang Hội Bang Hội : Thành Viên

Bài gửi Bài gửi : 105
    Zen Zen : 27302
    Tham Gia Tham Gia : 30/04/2010

Bài gửi by HuongHae on Mon May 31, 2010 7:50 am

Thôi đây ko phải chỗ để cãi nhau của 2 đứa nhá!!!!

CHị ko phải là SÓn mà cũng ko phải là AFS....
    Chị vẫn nghe nhạc của SNSD nhưng qua DC 2010 này, chị mới bik hội SÓn nó đểu thế nào...Chúng nó đã tạo ra vết dầu loang trên biển đông, rõ ràng là muốn thách thức ELFs. Trước khi DC diễn ra, khu LMNP của ELFs đã đc định rõ ràng và đáng lẽ k-ELF đã làm đc 1 BLue Ocean vs khẩu hiệu: SJ=SJ thật hoàn hảo nhưng đã bị hội són cố tình phá đám...VIệc ELFs để chúng ngồi đó và làm lệch chữ: SJ=SJ là đã khoan dung vs hội nó rồi....và nếu có chuyện ELFs đuổi són ra chỗ khác thì cũng xứng đáng thôi....

@Phuongteuk: chắc em cũng bik chị rồi....
    SongJongIN cũng ko phải là 1 SÓn nên 2 đứa ko cãi nhau nữa nhé!!!
    phuongteuk
    Thành Viên Cấp I
    Thành Viên Cấp I

Bài gửi by phuongteuk on Mon May 31, 2010 4:31 pm

HUONGHAE: ss đến từ saju vậy ss đã lần nào được tiếp súc với Admin của saju là chị Jess chưa
    em đã 1 vài lần tiếp xúc và không thể chấp nhận thái độ của nó. có rất nhiều mem đến từ saju và đã rút ra khỏi saju vì thấi độ của jess
    phuongteuk
    Thành Viên Cấp I
    Thành Viên Cấp I

Bài gửi by phuongteuk on Mon May 31, 2010 7:21 pm

thông báo với tất cả các mem sj13 đang phát động làm thẻ thành viên
    Thẻ là dạng thẻ nhựa, kích cỡ và kiểu dáng giống như thẻ ngân hàng để rút tiền
    Cách thức đăng kí làm thẻ
    - Áp dung cho tất cả các bạn là thành viên online or offline của sj13vn, đặc biệt là các bạn chỉ only Sj13 ( super junior 13) và chỉ muốn trở thành thành viên của sj13vn.com ( áp dụng độ tuổi 14-30)
    - Các bạn phải trải qua 1 bài test do các staff đưa ra
    - Bài test phải được thực hiện = cách viết tay và chấm trên thang điểm 100 cho 5 câu hỏi liên quan đến SJ và sj13vn
    - Bạn nào được 70/100 điểm thì đủ điều kiện để làm thẻ thành viên chính thức
    Yêu cầu các bạn khi quyết định test để làm thẻ dù ở tỉnh xa hay ở HN đều phải nộp cho staff các giấy tờ sau đây
    1. Bản photo chứng minh thư của các bạn ( đối với các bạn từ 14-30), yêu cầu phải là chứng minh thư của các bạn, ko mượn chứng minh thư của người khác nếu ko các bạn sẽ ko được hưởng những ưu đãi về sau
    2. Bản đăng kí thành viên chính thức của sj13vn.com ( các bạn làm theo mẫu sau, bản đánh máy, ko viết tay
    HuongHae
    Thành Viên Cấp III
    Thành Viên Cấp III

Bài gửi by HuongHae on Mon May 31, 2010 8:12 pm

Chưa..ss chưa tiếp xúc vs admin bao h..
    Nhưng mà ss thấy các bạn saju rất thân thiện, lịch sự, ko vấn đề j cả.
    saju và sj13vn đều là V-ELFs..vì vậy hãy giúp đỡ nhau, thân thiện vs nhau để ủng hộ SuJu và để Suju bik đến V-ELF :)
    Thẻ thành viên ở sj13vn là chỉ mem của sj13vn mới có thôi hả??? mà thẻ đó có tác dụng gi đó??
    phuongteuk
    Thành Viên Cấp I
    Thành Viên Cấp I

Bài gửi by phuongteuk on Mon May 31, 2010 9:11 pm

thân thiện chỉ có 1 số ít thui chắc chị chưa gặp mem nào kể cho ss biết admin của bên ấy như thé nào
    tình hình bên saju và sj13 rất căng
    hôm 27/3 saju nhận được 6000 vé xem MTV EXIT nhưng không phát cho mem sj13 1 vé nào cả thậm chí còn có hiện tượng bán vé chợ đen
    phuongteuk
    Thành Viên Cấp I
    Thành Viên Cấp I

Bài gửi by phuongteuk on Mon May 31, 2010 9:12 pm

cho em cái email cái có j em và ss nói chuyện dễ hơn
    HuongHae
    Thành Viên Cấp III
    Thành Viên Cấp III

Bài gửi by HuongHae on Mon May 31, 2010 9:32 pm

ukm yahoo: hello_girl9x_2008
    phuongteuk
    Thành Viên Cấp I
    Thành Viên Cấp I

Bài gửi by phuongteuk on Mon May 31, 2010 9:54 pm

Donghae bị chơi khăm kìa

http://sj13vn.com/showthread.php?t=13085
    phuongteuk
    Thành Viên Cấp I
    Thành Viên Cấp I

Bài gửi by phuongteuk on Tue Jun 01, 2010 6:17 pm

đây là bài test của sj13
    Câu hỏi
    1.Ước mơ của bạn đối với SJ bây giờ là gì?
    2.Bạn có suy nghĩ gì về việc thêm hay bớt thành viên của SJ?
    3.Bạn thích ai nhất SJ? Cảm nhận của bạn về người đó và những người còn lại?
    4.Bạn có cảm nhận gì về các nhóm nhạc nữ KPOP?
    5.Bạn biết gì về tiêu chí hoạt động của Sj13vn?
    mọi người cùng tham khảo nhé
    phuongteuk
    Thành Viên Cấp I
    Thành Viên Cấp I

Bài gửi by phuongteuk on Wed Jun 02, 2010 6:12 pm

Đã 4 năm trôi qua kể từ ngày 02/06/2006 khi fanclub chính thức của Super Junior được thành lập!

Trong 4 năm này, E.L.F và Super Junior đều đã cùng nhau vượt qua nhiều nỗi đau cũng như hạnh phúc!

Có ai đó đã nói tình yêu của fan dành cho thần tượng chính là tình yêu đau khổ nhất và cũng là hạnh phúc nhất.

Hãy bên nhau, hãy đoàn kết, hãy tụ tập màu xanh trên toàn thế giới lại để cùng nhau hướng về một hướng!

Hướng về Super Junior!

Leeteuk đã nói "Super Junior sẽ không tồn tại nếu không có E.L.F"
    Và E.L.F đã đáp lại "Nếu thế giới này phản bội Super Junior, E.L.F sẽ phản bội thế giới"

Chỉ mới 4 năm trôi qua và "Không phải Kết Thúc mà là Và"
    Hãy cùng nhau tạo thêm nhiều kỉ niệm với Super Junior hơn nữa!
    Hãy cùng nhau nắm chặt tay và cùng giữ lời hứa!
    Vì chúng ta là những người bạn vĩnh cửu của Super Junior!

"Super Junior sẽ bảo vệ E.L.F"
    "E.L.F cũng sẽ bảo vệ Super Junior"

Happy 4th anniversary of E.L.F!
    HuongHae
    Thành Viên Cấp III
    Thành Viên Cấp III

Bài gửi by HuongHae on Wed Jun 02, 2010 8:26 pm

Happy 4th anniversary of
    E.L.F!
    Đúng là thời gian trở thành fan củ Suju đã đem đến cho mình
    niềm vui và cả những giọt nước mắt nữa....
    Nhưng mình tự hào về điều
    đó..
    If the world betrays SUJU, ELFs will betray the world but it
    won't happen because the world is ELFs
    phuongteuk
    Thành Viên Cấp I
    Thành Viên Cấp I

Bài gửi by phuongteuk on Thu Jun 03, 2010 4:56 pm

Liệu các bạn có biết Super Junior tuyệt vời của chúng ta bây giờ, những con người tài năng đó vẫn đang sống trong sự lo lắng vì tương lai của mình khi bản khai sinh của nó đã ghi sẵn chữ nhóm nhạc dự án, những con người mà các bạn yêu quý từng là những món hàng thanh lí của công ty đã đào tạo ra họ, vì ko biết dùng vào chỗ nào nên mới quy về 1 nhóm???
     Liệu bạn có biết khi vừa mới debut, SJ của chúng ta lúc đó luôn là những ng bị ngta khinh thường, make up hay đầu tóc cũng tự làm cho nhau, phòng chờ riêng ko có, chỉ biết tựa vào nhau để cố gắng đến giờ và có được thành công thì luôn bị người khác xét nét
     Có bảo nhiêu người trong các bạn biết rằng debut được 5 năm rồi thì 4 năm ELF và SJ sống trong nước mắt nhiều hơn nụ cười???
    - Máu và nước mắt họ đổ ra để có thể debut là ko thể kể hết
    Bạn đã bao giờ thực sự hiểu ý nghĩa của từ ELF???
    Chưa bao giờ mình nghĩ lại cần thiết có 1 bài viết như thế này trong sj13vn, nhưng thời gian qua đã có quá nhiều biến cố xảy ra và chúng ta cũng không thể lường trước được những điều sắp tới nên thiết nghĩ bài viết này cần thiết cho lúc này để các bạn – những người vẫn tự xưng mình là ELF của Super Junior đọc , suy nghĩ, chiêm nghiệm và đưa ra lựa chọn của chính mình
    Mừng sinh nhất thứ 4 cho ELF của Super Junior, mừng ngày thứ 1460 của những con người đau khổ nhiều nhất trong thế hệ fan của các nghệ sĩ từ trước đến giờ
    ELF = Everlasting Friend = những người bạn mãi mãi
    Có bao nhiêu người trong các bạn thực sự hiểu được í nghĩa của 3 kí tự này hay chỉ đơn thuần các bạn hiểu đó là tên gọi của fan Super Junior. Các bạn thay từ “ fan” = “ELF” thì đó là cách hiểu của các bạn sao???
    Tại sao có ELF? Tại sao ELF vẫn luôn tồn tại và lớn mạnh cho đến lúc này?? Tại sao ELF luôn là những người được yêu thương và phải yêu thương người khác??? Tại sao ELF lai luôn là người phải khóc nhiều nhất??

Tất cả những câu hỏi này có khi nào thực sự các bạn ngồi nghĩ câu trả lời cho nó???
    Tất cả chỉ gói gọn trong 1 câu trả lời “ SUPER JUNIOR”

Có thể các bạn biết, với SM, ELF của Super Junior là những người đăng kí chính thức và đóng tiền hàng năm cho SM

Nhưng có bao nhiêu người trong các bạn biết đối với mỗi thành viên trong Super Junior, ELF là những người luôn ở bên cạnh, ủng hộ và yêu thương họ, là những người mà mỗi thành viên SJ biết rằng dù SJ đi đến đâu thì cũng sẽ thấy ELF ở đó, là những người sẽ luôn khiến SJ tự hào và cũng là những người luôn khiến SJ pải lo lắng vì sự an toàn của họ

Không quan trọng bạn biết và thích rồi yêu SJ lâu rồi hay chỉ vừa mới, điều quan trọng là bạn chỉ có Super Junior thì bạn đã là 1 ELF…Đó là định nghĩa ELF của riêng tôi. Có thể các bạn cho rằng tôi ích kỉ và người đứng đầu 1 4rum của SJ thì ko nên ích kỉ…nhưng nếu các bạn thực sự lặng yên 1 lúc các bạn sẽ tìm thấy câu trả lời cho chính trái tim mình. Có thể các bạn chưa trải nghiệm qua nhưng với kinh nghiệm bản thân tôi luôn muốn chia sẻ cho các bạn tại sao tôi lại có những suy nghĩ ích kỉ đến vậy và liệu rằng sự ích kỉ này của tôi có gây ảnh hưởng đến Super Junior???

Tôi ko dám nhận mình yêu SJ nhiều hơn các bạn, cũng ko dám nói mình yêu SJ lâu hơn các bạn, nhưng tôi tự hào nói rằng tôi yêu SJ hơn tất cả những gì tôi có, tôi thấy và tôi cảm nhận được và tôi chỉ có thể nhận thấy SJ là những người xứng đáng để tôi yêu thương hơn bất cứ ai ( tất nhiên đừng ai thắc mắc các vấn đề gia đình ở đây)

Tôi có thể chắc chắn những điều mình nói sau đây là chuyện có thật vì nó là những gì mà các thành viên SJ trực tiếp nói ra nhưng ko được ghi hình hoặc bị cắt và 1 số điều mà những ELF chân chính của Super Junior luôn theo sát SJ nói và kể lại
    Tại sao SJ xứng đáng để ELF từ bỏ cả thế giới, tại sao SJ xứng đáng để những người như tôi được phép ích kỉ ngăn cấm các bạn thik ai đó ngoài SJ khi đã nhận mình là ELF, tại sao SJ lại xứng đáng để ELF phải lo lắng và quan tâm đến họ??? Câu trả lời có thể khiến bạn rơi nước mắt nhưng tôi ko muốn vì thế mà các bạn hời hợt quyết định trở thành ELF chỉ vì vài lời nói của tôi, đọc và nghĩ cho kĩ trái tim bạn nói gì và hướng về điều gì sau đó hãy lựa chọn nhé
     Liệu các bạn có biết Super Junior tuyệt vời của chúng ta bây giờ, những con người tài năng đó vẫn đang sống trong sự lo lắng vì tương lai của mình khi bản khai sinh của nó đã ghi sẵn chữ nhóm nhạc dự án, những con người mà các bạn yêu quý từng là những món hàng thanh lí của công ty đã đào tạo ra họ, vì ko biết dùng vào chỗ nào nên mới quy về 1 nhóm???
     Liệu bạn có biết khi vừa mới debut, SJ của chúng ta lúc đó luôn là những ng bị ngta khinh thường, make up hay đầu tóc cũng tự làm cho nhau, phòng chờ riêng ko có, chỉ biết tựa vào nhau để cố gắng đến giờ và có được thành công thì luôn bị người khác xét nét
     Có bảo nhiêu người trong các bạn biết rằng debut được 5 năm rồi thì 4 năm ELF và SJ sống trong nước mắt nhiều hơn nụ cười???
    - Máu và nước mắt họ đổ ra để có thể debut là ko thể kể hết

- Vừa ra mắt đã đối diện với 1 tương lại tạm bợ từ cái tuyên bố của chính công ty quản lí của mình

- Thành viên thứ 13 xuất hiện để mang theo cái tiếng con số đen đủi và chịu đủ các áp lực từ các phía, magnae của Super Junior đã chống chọi thế nào qua thời gian ấy nếu ko có các anh của mình? Cho đến ngày con số 13 được khẳng định, cho đến ngày anh được phép tự tin đứng ra giữa thế giời để nói rằng mình là Super Junior, đó là cả 1 quãng thời gian dài
    Rời xa gia đình từ năm 12 tuổi, rời khỏi cái nơi khinh rẻ miệt thị thân thế của mình của cái đất Trung Quốc đó, quyết tâm tìm đến ước mơ của riêng mình nhưng có mấy ai biết được nỗi đau khi bị ngta kì thị, nỗi đau khi phải đứng nhìn vị trí của mình để ngta đeo mặt nạ nhảy thế trong khi anh em mình đã căng sức ra bù đắp sự thiếu hụt của mình

- Khi thành công vừa chớm, Super Junior đã mất 1 người cha, nỗi đau mất đi người thân là nỗi đau không từ nào tả được nhưng ko chỉ 1 mình DongHae cảm nhận điều đó mà cả 13 người đều đau cùng với đó là nỗi đau của 1 tai nạn khiến không ít nước mắt phải rơi, ko ít trái tim hoảng hốt, ai biết rằng Kim Hee Chul lạnh lung đó cắn gần đứt lưỡi của mình trên đường được đưa đến bệnh viện chỉ mong giữ lại hình ảnh cho SJ mà anh yêu thương chứ quyết ko kêu đau
    - Nỗi đau vẫn chưa dừng lại cho đến cái ngày định mệnh suýt cướp đi của Super Junior người trưởng nhóm và cậu em út chỉ vừa mới được thừa nhận là thành viên Super Junior. Ai biết được trong lúc sự sống với cái chết cách nhau gang tấc, leader của Sj vẫn cố gắng dùng chút sức lực cuối cùng trước khi chìm vào trạng thái mê man đó tìm kiếm các em của mình, tìm kiếm cậu út của nhóm. Và ai biết được, 1 người mang trên mình thương tích đủ để sống 1 cuộc sống thực vật nếu ko có phép lạ xảy ra mang anh lại với cuộc sống bình thường lại có thể bình phục chỉ sau 6 tháng và cùng các anh của mình đứng trên sân khấu

Ai sẽ đau hơn SJ khi sau 1 năm 6 tháng trở lại với sàn diễn thì chỗ trống lại xuất hiện, ko đủ thành viên nhưng ko còn cách nào khác họ vẫn diễn và diễn để bù đắp cho sự thiếu hụt đó, 12 người vẫn cười tươi vẫn tuyệt vời dù ít ai thấy được trong họ vẫn có sự hụt hẫng khi 13 anh em ko được đứng cùng 1 sân khấu với nhau…chưa kịp tìm cách để lấp đầy cái chỗ trống đó thì liên tiếp các chỗ trống xuất hiện…như kiểu ông trời muốn trêu đùa con người ta vậy…mất 1 rồi mất 2 và mất đến người thứ 3. Có 1 điều kì diệu đó là chưa ai trong số 13 người đó mất đi niềm tin về cái ngày họ sẽ trở lại sân khấu cùng với nhau…họ sẽ lại đứng bên nhau dù có chuyện gì xảy ra đi nữa, họ vẫn là Super Junior
    khi nói mình là ELF của Super Junior bạn có thể tự hào vì mình là ELF
    ELF chỉ yêu SJ13
    SJ....
    Bắt đầu từ Leeteuk và kết thúc bằng Kyuhyun, SJ=SJ...
    phuongteuk
    Thành Viên Cấp I
    Thành Viên Cấp I

Bài gửi by phuongteuk on Thu Jun 03, 2010 5:06 pm

thật đau lòng khi em được xem fancam của 1 E.L.F quay được trong chương trình stronghear
    khi máy quay đến anh teukis anh đã ăn món chè đậu rất ngon lành và còn cười rất tươi.
    Nhưng khi máy quay vừa quay đi chỗ khác anh đã dùng khăn để bỏ cái món ăn anh vừ cho vào miệng ra .cơn đau bụng bắt đầu hành hạ anh
    vài phút trước anh còn cười ăn nó rất ngon lành để cho E.L.F xem chương trình yên tâm rằng bệnh của anh đã khỏi
    chỉ có E.L.F quay được thì mình mới có thể biết được anh đã chịu đựng như thế nào
    teukis saranghae
    HuongHae
    Thành Viên Cấp III
    Thành Viên Cấp III

Bài gửi by HuongHae on Sat Jun 05, 2010 6:12 pm

Mình trở thành ELF cũng là vì bik đc những khó khăn mà các anh phải trải qua để dẫn đến thành công!!!!
    Các anh thật đáng khâm phục..
    Mình luôn tin tưởng vào 1 ngày con số 13 ấy lại xuất hiện, khi đó Super Junior mới chính là Super Junior...
    Han Kyung, Ki Bum, Kang In hãy sớm trở lại nhé!!!
    ....waiting!!!
    phuongteuk
    Thành Viên Cấp I
    Thành Viên Cấp I

Bài gửi by phuongteuk on Sat Jun 05, 2010 9:34 pm

abum vol4 với ca khúc chủ đạo BONAMANA đã làm cho bẳng xếp hạng âm nhạc thay đổi vị trí liên tục Super Junior đứng đầu các bẳng xếp hạng đay là thành công ngoài sự mong đợi
    để có được kết quả như vậy là thành quả của việc tập luyện chăm chỉ
    sj có 13 người nhưng nay lại chỉ còn 10 người khoảng trống của 3 người để lại là rất lớn
    hôm qua trong trương tình ca nhạc music bank con số 10 ấy lại thiếu hụt mất một người là cậu út KYU-HYUN đang phải trải qua một ca phẫu thuật
    quả thật cái ngày định mệnh 19/4/2007 đã suýt chút nữa là mang đi thiên thần teukis và cậu út đi nhưng tất cả đã qua hi vọng rằng cậu út sớm bình phục
    KYU-HYUN saranghae faighting
    SongJongIn
    Chính Thức
    Chính Thức

Bài gửi by SongJongIn on Sun Jun 06, 2010 8:12 am

KyuHyun sao lai phai phau thuat???
    Nhung du sao cung mong anh Kyu som binh phuc nhe!!!! A hay manh me nhu lan tai nan trc de vuot qua,vi sj,vi ELF!!!
    saranghae!!!
    phuongteuk
    Thành Viên Cấp I
    Thành Viên Cấp I

Bài gửi by phuongteuk on Mon Jun 07, 2010 10:37 am

cậu ít đã phẫu thuật thành công ruj h đang ở nhà nghỉ chờ hồi phục
    tháng 8 các anh lại đi show III đã có thông báo chính thức là có 13 nơi được diễnhiện tại có Hàn Quốc thái sing ... không bít VN có nằm trong 3 chấm không nữa hi vọng có
    các E.L.F việt đang tìm kiếm thông tin hi cọng sớm có VN
    HuongHae
    Thành Viên Cấp III
    Thành Viên Cấp III

Bài gửi by HuongHae on Mon Jun 07, 2010 3:20 pm

Để tổ chức 1 Super show phải tốn rất nhiều, sân khẫu phải hiện đại, rồi cả hệ thống âm thanh, ánh sáng nữa..VN vẫn còn yếu kém về những thứ đó lắm...
    Nhưng dù sao cũng vẫn mong các anh sẽ trở lại VN, và nếu đó là sự thật thì cũng mong giá vé ko quá much, chứ mình có nghe thông tin giá vé vip là 100$ thì much quá, ko phải ELF nào cũng có đk tham gia..
    phuongteuk
    Thành Viên Cấp I
    Thành Viên Cấp I

Bài gửi by phuongteuk on Mon Jun 07, 2010 6:42 pm

ss ơi giá vế đó là rẻ đấy show ở thái lan giá vé vip là 2triệu
    có 3 mức vé khu vực vip thì mình có thể lắm tay các anh tặng quà ngay trên sân khấu
    còm vé 1,5 triệu thì ở xa hơn
    nới trung là mội lần tổ chức show ở thái thì E.L.F việt đi hơn 100 người
    SongJongIn
    Chính Thức
    Chính Thức

Bài gửi by SongJongIn on Tue Jun 08, 2010 1:28 pm

chắc các anh ko sang Thái đâu
    ở đấy bh loạn thế ,toàn oánh nhau vs khủng bố ,kinh lắm