Lê Hồn§ Phon§

Lê Hồn§ Phon§

Chào mừng tất cả các bạn đến với diễn đàn trường THPT Lê Hồng Phong

Latest topics

» bÉ bi... Ank đã về
by bAbybAbE Sun Nov 07, 2010 12:08 pm

» MU_MAGIAO.COM open5/9/2010
by __[Cold]__ Sun Sep 05, 2010 3:55 pm

» Cảm nhận Skin mới của 4rum!
by love_leemia Tue Jul 13, 2010 7:23 am

» Bạn nhận xét thế nào về thầy cô giáo trong trường
by HuongHae Fri Jul 02, 2010 11:02 am

» 11a2 vô báo danh tui anh em !!!!!!
by love_leemia Wed Jun 23, 2010 1:28 pm

» Tỉnh tò!!!
by vuduchoang_1993 Tue Jun 15, 2010 9:33 am

» Cam on ban
by __[Cold]__ Tue Jun 15, 2010 7:29 am

» ELFs Lê Hồng Phong
by phuongteuk Sat Jun 12, 2010 6:44 pm

» 1.000 người khỏa thân tập thể tại Anh
by h30k0y Wed Jun 09, 2010 7:40 pm

» Ô Long Viện đây bà con vào xem nào
by h30k0y Sun Jun 06, 2010 9:25 am

» Thêm một chiếc siêu xe cháy thành than
by SongJongIn Sun Jun 06, 2010 8:32 am

» Những loại hoa hồng cực kỳ cool
by phuongteuk Mon May 31, 2010 9:06 pm

» Đơn xin làm MOd tâm sự tình yêu
by phuongteuk Mon May 31, 2010 6:33 pm

» Ôi cái cuộc đời này
by leo.ngoc Mon May 31, 2010 3:02 pm

» Học cách để quên
by SKYNET Sun May 30, 2010 8:45 pm

» lời chúc đến các bạn tui
by phuongteuk Fri May 28, 2010 7:22 pm


    Tuyển Moderators [Lần Thứ Nhất]

    Share
    avatar
    __[Cold]__
    »[Người §áng Lập]«
    »[Người §áng Lập]«

    huy chương :
    Giới tính : Nam
    Bài gửi Bài gửi : 177
    Zen Zen : 33770
    Tham Gia Tham Gia : 24/04/2010
    Age : 24
    Đến từ : Storm Crew

    Tuyển Moderators [Lần Thứ Nhất]

    Bài gửi by __[Cold]__ on Sun Apr 25, 2010 7:52 pm

    Đăng ký theo mẫu dưới và viết đơn tại box Phòng nhân sự ! Smile
    -Họ và tên*:

    - Giới tính:

    - Ngày sinh:

    - Nick Y!M*:

    - Email*:

    - Phone*:

    - Nơi công tác/ học tập*:

    - Chuyên ngành đã/đang học*:

    _ Lý Do Làm Mod :

    _ Kinh Nghiệm Cá Nhân:

    - Đăng ký điều hành chuyên mục* :

    - Cam kết*: Tôi đã đọc các quy định của diễn đàn, và trách nhiệm khi đăng kí làm Mod, Editor hoặc Collaborator và hứa sẽ thực hiện nghiêm chỉnh. Nỗ lực hết mình để hoàn thành công việc và nhiệm vụ được giao.

    - Đề nghị với Ban Điều Hành:

    - Ý kiến nhận xét và góp ý với diễn đàn:

     
    slopernhanh lên nào cả nhà

      Hôm nay: Mon May 28, 2018 2:48 pm