Lê Hồn§ Phon§

Lê Hồn§ Phon§

Chào mừng tất cả các bạn đến với diễn đàn trường THPT Lê Hồng Phong

Latest topics

» bÉ bi... Ank đã về
by bAbybAbE Sun Nov 07, 2010 12:08 pm

» MU_MAGIAO.COM open5/9/2010
by __[Cold]__ Sun Sep 05, 2010 3:55 pm

» Cảm nhận Skin mới của 4rum!
by love_leemia Tue Jul 13, 2010 7:23 am

» Bạn nhận xét thế nào về thầy cô giáo trong trường
by HuongHae Fri Jul 02, 2010 11:02 am

» 11a2 vô báo danh tui anh em !!!!!!
by love_leemia Wed Jun 23, 2010 1:28 pm

» Tỉnh tò!!!
by vuduchoang_1993 Tue Jun 15, 2010 9:33 am

» Cam on ban
by __[Cold]__ Tue Jun 15, 2010 7:29 am

» ELFs Lê Hồng Phong
by phuongteuk Sat Jun 12, 2010 6:44 pm

» 1.000 người khỏa thân tập thể tại Anh
by h30k0y Wed Jun 09, 2010 7:40 pm

» Ô Long Viện đây bà con vào xem nào
by h30k0y Sun Jun 06, 2010 9:25 am

» Thêm một chiếc siêu xe cháy thành than
by SongJongIn Sun Jun 06, 2010 8:32 am

» Những loại hoa hồng cực kỳ cool
by phuongteuk Mon May 31, 2010 9:06 pm

» Đơn xin làm MOd tâm sự tình yêu
by phuongteuk Mon May 31, 2010 6:33 pm

» Ôi cái cuộc đời này
by leo.ngoc Mon May 31, 2010 3:02 pm

» Học cách để quên
by SKYNET Sun May 30, 2010 8:45 pm

» lời chúc đến các bạn tui
by phuongteuk Fri May 28, 2010 7:22 pm


    Thương binh Từ Hải

    Share
    avatar
    __[Cold]__
    »[Người §áng Lập]«
    »[Người §áng Lập]«

    huy chương :
    Giới tính : Nam
    Bài gửi Bài gửi : 177
    Zen Zen : 34256
    Tham Gia Tham Gia : 24/04/2010
    Age : 25
    Đến từ : Storm Crew

    Thương binh Từ Hải

    Bài gửi by __[Cold]__ on Thu Apr 29, 2010 8:43 pm

    Trong giờ giảng văn ở trường Đại học Tổng hợp, giáo sư hỏi nữ sinh viên A:

    - Chị hãy cho nhận xét về nhân vật Từ Hải trong truyện Kiều của Nguyễn Du?

    - Thưa giáo sư. Nữ sinh viên A trả lời

    - Từ Hải là một thương binh ạ!

    - Sao lại thế? - Giáo sư ngạc nhiên hỏi.

    - Dạ thưa... chả là Nguyễn Du viết về Từ Hải: "Một tay gầy dựng cơ đồ..."!
    avatar
    h30k0y
    Super Mod
    Super Mod

    Bang Hội Bang Hội : Thành Viên

    huy chương :
    Giới tính : Nữ
    Bài gửi Bài gửi : 180
    Zen Zen : 27789
    Tham Gia Tham Gia : 25/04/2010
    Age : 22
    Đến từ : cọc sáu

    Re: Thương binh Từ Hải

    Bài gửi by h30k0y on Sat May 01, 2010 3:12 pm

    ôi sao topic ế ẩm thế này slopber

    pe_sock
    Thành Viên Cấp III
    Thành Viên Cấp III

    Bang Hội Bang Hội : Thành Viên

    Giới tính : Nam
    Bài gửi Bài gửi : 128
    Zen Zen : 27776
    Tham Gia Tham Gia : 27/04/2010
    Đến từ : lê hồng phong

    Re: Thương binh Từ Hải

    Bài gửi by pe_sock on Sat May 01, 2010 4:29 pm

    chuyên kungx pinh thương thoy
    k đk hay cho lém lo wa

    Sponsored content

    Re: Thương binh Từ Hải

    Bài gửi by Sponsored content


      Hôm nay: Sat Jul 21, 2018 4:18 pm