Lê Hồn§ Phon§

Lê Hồn§ Phon§

Chào mừng tất cả các bạn đến với diễn đàn trường THPT Lê Hồng Phong

Latest topics

» bÉ bi... Ank đã về
by bAbybAbE Sun Nov 07, 2010 12:08 pm

» MU_MAGIAO.COM open5/9/2010
by __[Cold]__ Sun Sep 05, 2010 3:55 pm

» Cảm nhận Skin mới của 4rum!
by love_leemia Tue Jul 13, 2010 7:23 am

» Bạn nhận xét thế nào về thầy cô giáo trong trường
by HuongHae Fri Jul 02, 2010 11:02 am

» 11a2 vô báo danh tui anh em !!!!!!
by love_leemia Wed Jun 23, 2010 1:28 pm

» Tỉnh tò!!!
by vuduchoang_1993 Tue Jun 15, 2010 9:33 am

» Cam on ban
by __[Cold]__ Tue Jun 15, 2010 7:29 am

» ELFs Lê Hồng Phong
by phuongteuk Sat Jun 12, 2010 6:44 pm

» 1.000 người khỏa thân tập thể tại Anh
by h30k0y Wed Jun 09, 2010 7:40 pm

» Ô Long Viện đây bà con vào xem nào
by h30k0y Sun Jun 06, 2010 9:25 am

» Thêm một chiếc siêu xe cháy thành than
by SongJongIn Sun Jun 06, 2010 8:32 am

» Những loại hoa hồng cực kỳ cool
by phuongteuk Mon May 31, 2010 9:06 pm

» Đơn xin làm MOd tâm sự tình yêu
by phuongteuk Mon May 31, 2010 6:33 pm

» Ôi cái cuộc đời này
by leo.ngoc Mon May 31, 2010 3:02 pm

» Học cách để quên
by SKYNET Sun May 30, 2010 8:45 pm

» lời chúc đến các bạn tui
by phuongteuk Fri May 28, 2010 7:22 pm


    Chiến dịch dành lấy danh hiệu và bộ huy chương!

    Share
    avatar
    __[Cold]__
    »[Người §áng Lập]«
    »[Người §áng Lập]«

    huy chương :
    Giới tính : Nam
    Bài gửi Bài gửi : 177
    Zen Zen : 34256
    Tham Gia Tham Gia : 24/04/2010
    Age : 25
    Đến từ : Storm Crew

    Chiến dịch dành lấy danh hiệu và bộ huy chương!

    Bài gửi by __[Cold]__ on Thu Apr 29, 2010 7:38 pm

    .....

    -) Hình thức tham gia rất dễ dàng,chỉ cần bạn là mer của LHP
    -) Cách thức để bạn có thể nhận được danh hiệu và bộ huy chương!


    . Bạn là mer của diễn đàn và tích cực tham gia diễn đàn
    . Sáu 1 tháng Admin sẽ xem thống kê top post , bạn nào có thống kê nhiều bài viết nhất sẽ dành được danh hiệu 4rum và bộ huy chương

    Danh hiệu : Đế Vương Diễn Đàn slogen
    Bộ huy chương:Có rất nhiều mẫu nhưng Admin xin hứa sẽ chọn bộ nào đẹp nhất
    Cộng thêm đó: sẽ được trao tặng giải thưởng là một tài sản có giá trị cao Smile


    Chú ý:
    - Khi tham gia tuy là cần có nhiều bài viết nhưng nghiêm cấm ko được có các hành vi spam để tăng bài viết quát tháo
    - Nếu có bất kì hành vi vi phạm nào và tái phạm nhiều lần thì nick đó nhẹ thì cảnh cáo nặng thì Band! sloper

    Thân!
    Smile

      Hôm nay: Sat Jul 21, 2018 4:24 pm