Lê Hồn§ Phon§

Lê Hồn§ Phon§

Chào mừng tất cả các bạn đến với diễn đàn trường THPT Lê Hồng Phong

Latest topics

» bÉ bi... Ank đã về
by bAbybAbE Sun Nov 07, 2010 12:08 pm

» MU_MAGIAO.COM open5/9/2010
by __[Cold]__ Sun Sep 05, 2010 3:55 pm

» Cảm nhận Skin mới của 4rum!
by love_leemia Tue Jul 13, 2010 7:23 am

» Bạn nhận xét thế nào về thầy cô giáo trong trường
by HuongHae Fri Jul 02, 2010 11:02 am

» 11a2 vô báo danh tui anh em !!!!!!
by love_leemia Wed Jun 23, 2010 1:28 pm

» Tỉnh tò!!!
by vuduchoang_1993 Tue Jun 15, 2010 9:33 am

» Cam on ban
by __[Cold]__ Tue Jun 15, 2010 7:29 am

» ELFs Lê Hồng Phong
by phuongteuk Sat Jun 12, 2010 6:44 pm

» 1.000 người khỏa thân tập thể tại Anh
by h30k0y Wed Jun 09, 2010 7:40 pm

» Ô Long Viện đây bà con vào xem nào
by h30k0y Sun Jun 06, 2010 9:25 am

» Thêm một chiếc siêu xe cháy thành than
by SongJongIn Sun Jun 06, 2010 8:32 am

» Những loại hoa hồng cực kỳ cool
by phuongteuk Mon May 31, 2010 9:06 pm

» Đơn xin làm MOd tâm sự tình yêu
by phuongteuk Mon May 31, 2010 6:33 pm

» Ôi cái cuộc đời này
by leo.ngoc Mon May 31, 2010 3:02 pm

» Học cách để quên
by SKYNET Sun May 30, 2010 8:45 pm

» lời chúc đến các bạn tui
by phuongteuk Fri May 28, 2010 7:22 pm


    Điện thoại

    Share
    avatar
    tim.exciter
    Thành Viên [Vip]
    Thành Viên [Vip]

    Bang Hội Bang Hội : Thành Viên

    Giới tính : Nam
    Bài gửi Bài gửi : 209
    Zen Zen : 28139
    Tham Gia Tham Gia : 26/04/2010
    Đến từ : Kình village

    Điện thoại

    Bài gửi by tim.exciter on Thu May 20, 2010 3:30 pm

    Mới tảng sáng cô B và chồng đã bị một hồi chuông điện thoại réo thức. Cô B vẫn còn ngái ngủ ậm ừ bước ra nghe điện thoại. Trong ống nghe vẳng lại tiếng rên rỉ của một người đàn ông làm cô giật nãy mình: "Philipa, em yêu đừng ngắt lời, hãy nghe anh nói ..."

    "Nhưng ..." Cô B định giải thích.

    "Anh xin thề anh sẽ không bao giờ như thế nữa. Trên đời này em là tất cả đối với anh."

    "Nhưng ..." Cô B nôn nóng.

    "Không! Nghe anh nói đã, không có em anh sẽ chết!". Lúc bấy giờ người chồng đứng bên cạnh bắt đầu ôm bụng cười.

    "Em có người đàn ông nào khác, phải không Philipa?"

    "Tôi không phải là Philipa!". Cô B hét lớn: "Anh gọi nhầm số rồi!"

    "Sao chị không chịu nói sớm!" Người đàn ông than thở: "Giờ thì tôi lại phải diễn lại lần nữa!", dừng lại giây lát, anh chàng hỏi thêm: "Chị thấy như vậy có hiệu quả không?"

      Hôm nay: Sun Jun 24, 2018 4:26 pm