Lê Hồn§ Phon§

Lê Hồn§ Phon§

Chào mừng tất cả các bạn đến với diễn đàn trường THPT Lê Hồng Phong

Latest topics

» bÉ bi... Ank đã về
by bAbybAbE Sun Nov 07, 2010 12:08 pm

» MU_MAGIAO.COM open5/9/2010
by __[Cold]__ Sun Sep 05, 2010 3:55 pm

» Cảm nhận Skin mới của 4rum!
by love_leemia Tue Jul 13, 2010 7:23 am

» Bạn nhận xét thế nào về thầy cô giáo trong trường
by HuongHae Fri Jul 02, 2010 11:02 am

» 11a2 vô báo danh tui anh em !!!!!!
by love_leemia Wed Jun 23, 2010 1:28 pm

» Tỉnh tò!!!
by vuduchoang_1993 Tue Jun 15, 2010 9:33 am

» Cam on ban
by __[Cold]__ Tue Jun 15, 2010 7:29 am

» ELFs Lê Hồng Phong
by phuongteuk Sat Jun 12, 2010 6:44 pm

» 1.000 người khỏa thân tập thể tại Anh
by h30k0y Wed Jun 09, 2010 7:40 pm

» Ô Long Viện đây bà con vào xem nào
by h30k0y Sun Jun 06, 2010 9:25 am

» Thêm một chiếc siêu xe cháy thành than
by SongJongIn Sun Jun 06, 2010 8:32 am

» Những loại hoa hồng cực kỳ cool
by phuongteuk Mon May 31, 2010 9:06 pm

» Đơn xin làm MOd tâm sự tình yêu
by phuongteuk Mon May 31, 2010 6:33 pm

» Ôi cái cuộc đời này
by leo.ngoc Mon May 31, 2010 3:02 pm

» Học cách để quên
by SKYNET Sun May 30, 2010 8:45 pm

» lời chúc đến các bạn tui
by phuongteuk Fri May 28, 2010 7:22 pm


    Cho - nhận

    Share
    avatar
    __[Cold]__
    »[Người §áng Lập]«
    »[Người §áng Lập]«

    huy chương :
    Giới tính : Nam
    Bài gửi Bài gửi : 177
    Zen Zen : 34013
    Tham Gia Tham Gia : 24/04/2010
    Age : 25
    Đến từ : Storm Crew

    Cho - nhận

    Bài gửi by __[Cold]__ on Tue May 11, 2010 10:29 pm

    Trong cuộc sống, hẳn là bạn đã có lúc giúp đỡ người khác hay là 1 điều tốt gì đó với 1 ai kia. Liệu bạn có nghĩ đến chuyên sẽ nhận lại 1 điều tương tự như thế.
    Nhiều bạn cho 1 cách ko tính toán nhưng rất nhiều bạn khi giúp đỡ hay làm 1 việc tốt thì lại tính toán thiệt hơn.
    Vậy theo bạn việc cho và việc muốn nhận lại thì thế nào?



    avatar
    tim.exciter
    Thành Viên [Vip]
    Thành Viên [Vip]

    Bang Hội Bang Hội : Thành Viên

    Giới tính : Nam
    Bài gửi Bài gửi : 209
    Zen Zen : 28139
    Tham Gia Tham Gia : 26/04/2010
    Đến từ : Kình village

    Re: Cho - nhận

    Bài gửi by tim.exciter on Wed May 12, 2010 12:26 pm

    Đương nhiên rồi
    cái cuộc đời này thì làm j có ai cho không ai cái j.
    avatar
    SongJongIn
    Chính Thức
    Chính Thức

    Giới tính : Nữ
    Bài gửi Bài gửi : 29
    Zen Zen : 26998
    Tham Gia Tham Gia : 09/05/2010
    Age : 24

    Re: Cho - nhận

    Bài gửi by SongJongIn on Wed May 12, 2010 7:24 pm

    triết lí cao quá đọc 2 lần mới hiểu
    việc cho hay nhận là tùy người nhưng mình nghĩ ngày nay ít có ai mà giúp đỡ một cách vô tư không suy nghĩ gì,chỉ trừ khi là việc nhỏ nhặt hoặc là vs những người thân thiết thôi

    Sponsored content

    Re: Cho - nhận

    Bài gửi by Sponsored content


      Hôm nay: Sun Jun 24, 2018 4:21 pm